Wannan na'ura ce ta yanar gizo ta zahiri, zaka iya auna kusurwar kowane abu a kusa da kai, kuma yana taimaka maka auna kusurwoyi a hoto, ɗaukar hoto ka loda shi, sannan jan tsakiyar protractor zuwa ƙarshen kusurwar. Protractor ɗin mu na zahiri daidai ne, yana iya zuƙowa, zuƙowa, juyawa da matsar matsayi.
Duk lokacin da nake so in auna kusurwa, koyaushe ba zan iya samun protractor ba. Bayan da na gwada na'urori masu kama da intanet na wasu mutane, ban ji gamsuwa ba, don haka na yanke shawarar ƙirƙirar ingantacciyar mai sarrafa kan layi da kaina. Wannan ra'ayin yana cikin raina, na yi tunani game da shi tsawon shekara guda, sannan na ɗauki ɗan lokaci don yin sa lokacin da na sami 'yanci.
Irin wannan abu mai dacewa da amfani, dole ne in raba shi tare da ku duka, don haka duk mun yi sa'a a yau, ga mai amfani da intanet mai amfani. Yanzu, za mu iya auna kusurwar wani abu da ke kewaye da mu kowane lokaci, ko'ina ta amfani da kwamfutar tafi-da-gidanka, kwamfuta, kwamfutar hannu ko smartphone.
Idan kana son auna wani abu karami, kawai sanya shi akan allon kuma auna shi kai tsaye; Idan kuna son auna wani abu mafi girma, zaku iya ɗaukar hoto ku loda shi, sannan ku matsa tsakiyar wurin protractor don auna kusurwar sa.
Kuna iya ɗaukar hoton duk wani abu da kuke son aunawa, misali, mota, hanya, gida, matakala ko dutse, mai ɗaukar hoto a bayyane, bayan kun loda hoton, za a nuna shi a bango. to, za ku iya sauke protractor ko ƙara turawa don gano matakan kusurwa, loda fayil kawai karban fayil ɗin hoto a cikin nau'ikan jpg, gif, png, svg, webp.
A cikin rukunin sarrafawa, idan launin bangon baya yana kusa da protractor, kuma ba shi da sauƙin rarrabewa, zaku iya canza launin protractor don ganin shi a sarari. Hakanan zaka iya motsa shi, raguwa ko girman girman protractor, gwargwadon bukatun ku.
Na gode da maganganunku, na karanta waɗannan.
Juya protractor - Na ƙara shi.
Babban wurin aiki -- Na kara girmansa
Manna hoton zuwa bangon (Ctrl+V) -- Na kara shi.
Na gode duka don goyon bayanku da rabawa, jin daɗin amfani da shi, kyauta ne.